shafi_banner

samfurori

An sabunta bindiga mai tsaftace hannu

Takaitaccen Bayani:

Suna: Sunan samfur: Shugaban wankin Laser na hannu
Samfura: SUP 22C
Lens mai kariya: D30*5
Mayar da hankali ruwan tabarau:D20F 800/D20 F400
Lens Mai Haɗawa:D16*4.5F60
Mai Tunani:20*15.2 T1.6
Zoben Wuta:18*23.1*2.7
Abun rufewa: 19.5 * 22.5 * 1.7
Nauyi: 1.0KG

Wutar lantarki: 3000w


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    An sabunta bindiga mai tsaftace hannu,
    Laser tsaftacewa gun manufacturer, Laser tsaftacewa shugaban factory, Laser tsaftacewa kayayyakin, ODM Laser tsaftacewa shugaban, OEM Laser tsaftacewa shugaban, wholesale Laser tsaftacewa samfurin,

    Amintacciya.– Lafiya
    Bincike mai zaman kansa da haɓaka tsarin gano tsaro, kafa adadin ƙararrawar tsaro, tsaro da kwanciyar hankali

    Ajiye lokaci - inganci da dacewa
    Mayar da hankali madubi, kariyar madubin aljihun tebur, dace maye

    Haske - Haske yana rage kaya
    Ƙananan girman, nauyi mai sauƙi, aiki mai sassauƙa, mai sauƙin amfani

    Quality – kyau waldi- barga yi
    Babban ƙarfin walda, ƙananan nakasawa, zurfin narkewa

    Aiki - Fasaloli da yawa
    Goyan bayan walƙiya mai ci gaba da hannun hannu, walda tabo, tsaftacewa, yanke, “hannu” “tun” - jiki, izinin kalmar sirri

    Super walda shugaban ne na hannu waldi sabon shugaban kaddamar a 2019. Samfurin ya rufe hannun hannu waldi da tsarin sarrafa kai, kuma an sanye take da mahara aminci ƙararrawa da aiki aminci ikon da haske kashe saituna.Wannan samfurin za a iya saba da daban-daban brands na fiber Laser;da ingantaccen na gani da ruwa-sanyi zane damar Laser shugaban yi aiki stably na dogon lokaci a karkashin 2000W.

    1) Tabbatar da ingantaccen ƙasa kafin samar da wutar lantarki.
    2) The Laser fitarwa shugaban an haɗa tare da waldi shugaban.Da fatan za a duba kan fitarwa na Laser a hankali lokacin amfani da shi don hana ƙura ko wasu gurɓata.Lokacin tsaftace kan fitarwa na Laser, da fatan za a yi amfani da takarda ruwan tabarau na musamman.
    3) Idan ba a yi amfani da kayan aiki daidai da hanyoyin da aka ƙayyade a cikin wannan jagorar ba, yana iya zama cikin yanayin aiki mara kyau kuma ya haifar da lalacewa.
    4) Lokacin maye gurbin ruwan tabarau mai kariya, da fatan za a tabbatar da kare shi.
    5) Lura: Lokacin amfani da farko, Kar a fitar da haske lokacin da ba a ga hasken ja.

    Ma'anar wayoyi masu sarrafawa

    Toshe Ma'anarsa Nau'in sigina Cikakken bayani
    Ƙarfi 1 -15V Shiga V2 da aka haɗa zuwa 15V mai sauya wutar lantarki yana samar da 15V
    2 GND Wurin magana Haɗa zuwa kowane COM na samar da wutar lantarki na 15V
    3 +15V Shiga V1 da aka haɗa da wutar lantarki na 15V yana ba da 15V+
    4 GND Wurin magana Haɗa zuwa wutar lantarki na V-na 24V
    5 +24V Shiga Haɗa zuwa V+ na 24V mai sauya wutar lantarki
    Ƙasar sigina 1 G Wurin magana Ƙarfin wutar lantarki
    2 R Mai aikawa musayar bayanai
    3 T Karɓar ƙarshe musayar bayanai
    4 V Fitowa Fitar 24V, da ① Samar da 24V zuwa nunin tashar tashar jiragen ruwa
    Alamar sigina1 1 GND Wurin magana Ƙasar sigina
    2 Alamar ƙararrawar matsa lamba na iska Shiga Za a iya saita polarity a cikin saitin saitin, saita zuwa ƙananan matakin lokacin da ba a amfani da shi
    3 GND Wurin magana Ƙasar sigina/Farar waya na waya mai cibiya shida wacce aka haɗa da mai haɗawa
    4 Alamar ƙararrawar tankin ruwa Shiga Za a iya saita polarity a cikin saitin saitin, saita zuwa ƙananan matakin lokacin da ba a amfani da shi
    5 Amintacce kulle wurin tunani   Wayar rawaya ta waya mai mahimmanci guda shida wacce aka haɗa da mai haɗawa
    6 Kulle lafiya   Wayar shuɗi na waya mai mahimmanci guda shida wacce ke haɗa da mai haɗawa
    7 Welding head light switch   Baƙar waya na waya mai mahimmanci guda shida wanda aka haɗa da mai haɗawa
    8 Welding head light switch   Wayar launin ruwan kasa na waya mai cibiya shida wacce ke haɗe da mai haɗawa
    Alamar siginar 2 1 Ajiye Ajiye Ajiye
    2 Auna zafin jiki   Jajayen waya na waya mai guda shida wanda ke da alaƙa da mahaɗin
    3 - Garkuwar gas bawul- Wurin magana Ƙasar sigina, 2/4 ita ce ƙasa mai ma'ana-
    4 + Garkuwar iskar gas + Fitowa Fitarwa 24V, halin yanzu> 2A, ginanniyar gudun ba da sanda, kai tsaye zuwa bawul ɗin iska
    5 - Abincin waya -   Waya feeder waya sauya feeder
    6 + Ciyarwar waya +   Waya feeder waya sauya feeder
    Alamar sigina3 1 Sigina mara kyau na Laser Shiga Alamar ƙararrawa ta Laser
    2 Canjin Laser + Fitowa + Mai kunna Laser +
    3 24V Fitowa 24V wutar lantarki fil, fitarwa lokacin da kunnawa
    4 GND Wurin magana Ƙasar magana (kunna, DA, ƙasa mai ƙafa 3)
    5 Analog + Fitowa Haɗa zuwa adadin analog na Laser, DA+
    6 (PWM-) RF-(PWM-) Fitowa Laser bugun jini nisa daidaita siginar-
    7 +(PWM+) RF+(PWM+) Fitowa Laser bugun jini fadin siginar daidaitawa +

    Mai kula da tashar samar da wutar lantarki

    Ana amfani da wutar lantarki ta hanyar sadarwa ta 5P, kuma ana amfani da wutar lantarki mai sauyawa na 24V da 15V don samar da wutar lantarki.
    Da fatan za a lura cewa wutar lantarki ta 15V ta canza wutar lantarki tana bambanta sanduna masu kyau da mara kyau, V1 an haɗa shi da 15V+, V2 yana haɗa zuwa 15V-, kuma duk wani COM akan wutar lantarki na 15V yana haɗa da fil 2 GND!
    Lura cewa wutar lantarki mai sauyawa dole ne ta kasance ƙasa!

    Mai Kula da LCD24/5000

    Ana isar da kebul na LCD tare da na'urar kuma ana iya haɗa shi kai tsaye.Dubi hoton da ke sama don takamaiman ma'anar

    Mai sarrafa sigina 1

    Ana amfani da ƙirar 8P a ƙarshen sigina 1 don shirya sigina
    ①/②pin shine shigar da siginar ƙararrawar iska.Idan yana buƙatar kunnawa (ana buƙatar waya), da fatan za a saita matakin ƙararrawar iska zuwa sama a bango, in ba haka ba yana da ƙasa.
    ③/④ fil shine shigar da siginar ƙararrawar tankin ruwa.Idan yana buƙatar kunnawa (ana buƙatar wayoyi), don Allah saita matakin ƙararrawar tankin ruwa zuwa sama a bango, in ba haka ba yana da ƙasa.
    Da fatan za a lura cewa kowane ɗayan ① / ③ yana da alaƙa da farar layi na Six core waya na haɗin gwiwar walda.
    An haɗa ⑤ zuwa layin rawaya na Six core waya na haɗin gwiwar walda.
    ⑥ an haɗa shi da layin shuɗi na Six core waya na haɗin gwiwar walda.
    ⑦ an haɗa shi da layin baki na Six core waya na haɗin gwiwar walda.
    ⑧ shine maɓallin fitarwa na haske na haɗin gwiwar walda, wanda aka haɗa da layin launin ruwan kasa na waya mai mahimmanci na haɗin gwiwa.

    Mai sarrafa sigina 2

    Ana amfani da ƙirar 6P a ƙarshen siginar siginar 2 don bawul ɗin iska da ciyarwar waya
    ①Ajiye.
    ② zafin jiki ma'aunin, wanda aka haɗa zuwa ja line na shida-core waya na walda hadin gwiwa.
    ③ / ④pin shine fitarwa na 24V na bawul ɗin iska, kuma kwamiti mai kulawa yana da haɗin kai, wanda za'a iya haɗa kai tsaye zuwa bawul ɗin iska.
    ⑤/⑥Ajiye.

    Mai sarrafa sigina 3

    ①Pin shine shigarwar siginar ƙararrawa ta Laser +, idan kuna buƙatar kunna shi, da fatan za a saita matakin ƙararrawar iska zuwa sama a bango.
    ②Pin yana kunna+, haɗa zuwa kunna laser +
    ③Filin ɗin shine fitarwa na 24V, yana fitar da kai tsaye 24V+ bayan kunnawa
    ④ Pet A'a. fili ne na gama gari (tushen magana don ƙafafu 1/2/3/5)
    ⑤Filin lamba shine adadin analog + fitarwa, ana ba da adadin analog
    ⑥Pin siginar da aka daidaita ta PWM
    ⑦Filin lamba shine siginar daidaitawa ta PWM+

    Jadawalin wayoyi masu sarrafawa

    suke 21c (1)

    Lura: Wayar ƙasa na samar da wutar lantarki dole ne ta kasance ƙasa yadda ya kamata!

    Ingantacciyar hanyar shigar da gani

    SUP waldi shugaban ya dace da mafi yawan masana'antu Laser janareta.Abubuwan haɗin fiber na gani da aka saba amfani da su sun haɗa da IPG, Ruike, Chuangxin, Fibo, Tottenham, Jept, Kaplin, da dai sauransu. Dole ne a kiyaye tsaftar na'urar kuma dole ne a cire duk ƙura kafin amfani.
    Lokacin da aka shigar da fiber ɗin, dole ne a juya kan yankan digiri 90 don zama a kwance, sannan a yi amfani da fiber ɗin don hana ƙura daga faɗuwa cikin mahaɗin.

    Garkuwar iskar gas da ruwan sanyi

    Ana iya shigar da bututun ruwa da bututun iska tare da hoses tare da diamita na waje na 6MM da diamita na ciki na 4MM.Hanyar iska ta shiga tsakiya, kuma bangarorin biyu sune bututun shigar ruwa da bututun fitarwa (ba tare da la'akari da alkiblar mashiga da fitarwa ba) Kamar yadda aka nuna a kasa:

    sup-20s (5)

    Ana rarraba tsarin sanyaya zuwa ɓangaren da'ira na ruwa na shugaban walda da ɓangaren da'ira na ruwa na shugaban fiber na gani, waɗanda aka haɗa su a jere, kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa:

    sup-20s (6)

    Tsaftacewa gun da haɗin haɗin akwatin sarrafawa

    Ana amfani da wayoyi guda uku don haɗa bindigar tsaftacewa da akwatin sarrafawa, gami da wayoyi masu wutar lantarki guda biyu, wayoyi siginar motsi biyar da fitilun sigina shida.
    2.51.Wayoyin wutar lantarki / siginar siginar (baƙar fata biyu) suna haɗa kai tsaye zuwa ɓangaren motar na haɗin gwiwar walda kuma ana iya cire su (zaɓi biyu: 1. Buɗe murfin motar da farantin gefen gunkin walda na hannu; 2. Buɗe akwatin sarrafawa, duka biyun matosai ne)
    2.52.Kusurwar sigina shida tana amfani da filogin iska mai iya cirewa

    zuwa 21c (5)

    P1-1 Gida, Haske

    ①A cikin wannan keɓancewa, zaku iya ganin sigogin tsari na yanzu (ba za a iya canza tsarin a wannan shafin ba) da bayanan ƙararrawa na ainihi.

    ②A cikin wutar lantarki, kunnawa yana ON ta tsohuwa, kuma jan haske shine LINE ta tsohuwa.
    Lokacin da aka kashe kunna, ana nuna "kashe", kuma ba za a aika siginar kunnawa zuwa laser ba, wanda za'a iya amfani dashi don gwada aikin fitar da iska.
    Kashe alamar hasken ja, nuna "dot", kuma motar ta daina jujjuyawa.A wannan lokacin, hasken ja yana da ma'ana don daidaita cibiyar

    ③"Kulle aminci"Lokacin da aka buɗe "kulle tsaro" na jikin gun, ana nuna shi azaman kore "a kunne" kuma yana iya fitar da haske akai-akai.Lokacin da aka rufe, yana “kashe” ja kuma baya iya fitar da haske.

    suke 21c (6)

    P1-2 Gida, Kashe Haske

    zuwa 21c (4)

    P2 tsari dubawa

    ① Tsarin tsari yana ƙunshe da sigogin aiwatarwa.Danna akwatin (ja) don gyara su.Bayan gyara, danna Ok, sannan ajiye su a cikin tsarin gajeriyar hanya.Lokacin da ake amfani, danna Import (gyara ajiye shigo da kaya).

    ②Yawan mitar dubawa shine 10-100Hz kuma nisa ɗin dubawa shine 0 ^ 300mm. (mafi yawan saurin dubawa shine 50Hz kuma faɗin shine 300mm.Lura cewa wannan faɗin yakamata ya dace da abin da kuka fi mayar da hankali.)

    ③ Ƙarfin kololuwa zai zama ƙasa da ko daidai da ƙarfin Laser akan shafin siga (idan wutar lantarki ta kasance 1000W, wannan ƙimar bazai zama sama da 1000 ba).
    ④ Kewayon zagayowar wajibi: 0 ~ 100 (tsoho: 100, yawanci ba buƙatar canzawa).

    ⑤An ba da shawarar kewayon mitar bugun jini don zama 5-5000Hz (tsoho shine 2000, wanda yawanci baya buƙatar canzawa).

    ⑥ Danna maɓallin taimako a saman dama don samun ƙarin bayani na sigogi masu dacewa.

    ⑦Bayan gyaggyara sigogi, zaku iya bincika ko shigo da kaya ya yi nasara akan shafin gida.

    ⑧Dubi tsari a cikin applet.

    suf 21c (7)

    P3-1 Saitin dubawa

    Shigar da kalmar wucewa 123456 don shigar da wannan haɗin gwiwa
    ①Ikon Laser shine ikon Laser da aka yi amfani da shi, don Allah cika shi daidai.

    ② Jinkirin canza gas shine 200ms ta tsohuwa, kuma kewayon shine 200ms-3000ms.

    ③Lokacin da aka kunna wuta, a hankali yana ƙaruwa daga N1% na ikon sarrafawa zuwa 100%;Lokacin da aka kashe hasken, a hankali yana raguwa daga 100% na ikon sarrafawa zuwa N2;(kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa).

    suke 21c (8)

    P3-2 Saitin dubawa, ƙayyadaddun sigogi

    ④ Gabaɗaya, ikon juyawa na gani shine 20% kuma lokacin ci gaba na gani shine 200ms.
    ⑤Matsakaicin iyakar ƙararrawar zafin jiki shine 65 ℃.Lokacin da aka saita wannan ƙimar zuwa 0, ba za a gano ƙararrawar zafin jiki ba.

    ⑥Scan gyaran gyare-gyaren kewayon shine 0.01 ~ 4, ƙimar layin nisa / faɗin layin da aka auna: tsoho shine 1.0.

    ⑦ Cibiyar Laser tana kashe ta - 75 ~ 75mm, wanda ke raguwa zuwa hagu kuma yana ƙaruwa zuwa dama.Ya kamata a yi amfani da shi don daidaita cibiyar hasken ja.
    ⑧ Siginar matakin ƙararrawa na iska / mai sanyaya ruwa / Laser yana da ƙasa ta tsohuwa.Lokacin amfani da wannan siginar ƙararrawa, idan an shigar da ƙararrawar matsa lamba na waje, za a canza shi zuwa babban matakin, in ba haka ba ƙararrawa mara kyau zata bayyana, sauran alamun ƙararrawa iri ɗaya ne.

    ⑨ Danna maɓallin "Sinanci" don canzawa zuwa wasu harsuna a cikin ginshiƙin zaɓin harshe.A halin yanzu, daidaitaccen sigar tana goyan bayan harsuna takwas: Sauƙaƙen Sinanci, Sinanci na gargajiya, Ingilishi, Jafananci, Koriya, Rashanci, Jamusanci da Faransanci.Idan kuna buƙatar wasu nau'ikan harshe, da fatan za a tuntuɓe mu.

    zuwa 21c (9)

    P3-3 Saita musanya-harshen mu'amala

    ⑩Wannan shafin shine shafin taimako na shafin saiti.Dogon danna "mayar da saitunan masana'anta" na tsawon daƙiƙa 3 don mayar da duk sigogin saiti zuwa " sigogi na masana'antu ".Tsawon latsa "Ajiye azaman saitunan masana'anta" na tsawon daƙiƙa 3 don saita sigogin saitin na yanzu zuwa " sigogi na masana'antu ".

    zuwa 21c (10)

    P3-4 Saitin dubawa-taimako

    Danna yankin “gun shugaban samfurin” don zaɓar faɗin binciken da ya dace da daban-daban

    suke 21c (11)

    P3-5 Saitin mu'amala-canza tsakanin tsayin nesa daban-daban

    suke 21c (13)

    P4 Monitor dubawa

    Wannan shafin yana nuna matsayi da bayanan kayan aiki na kowace sigina
    Siginar faɗakarwa ta Laser: wannan matsayi yana canzawa daga launin toka zuwa kore bayan an ja abin.
    Laser / mai sanyaya ruwa / siginar ƙararrawa na matsa lamba: saka idanu akan matakan da aka saita na sama da ƙananan.
    Ana nuna siginar fitarwa a tsakiyar shafin.Lokacin da siginar ta fito, tana da launin toka da kore.

    Izinin kayan aiki: zaka iya ba da izinin lokacin amfani da kayan aiki.Lokacin da aka yi amfani da kayan aiki fiye da lokacin da aka saita, za a ƙare izini.
    Lokacin haske: danna "iznin na'ura", shigar da "FFFFFFBB001" akan shafin kalmar sirri don fara lokaci, shigar da "FFFFFFBB000" don share bayanan kuma dakatar da lokaci.

    Sigar tsarin: ƙungiyoyi uku na lambobi.Rukunin farko shine nau'in hardware, rukuni na biyu shine tsarin shirin MCU, rukuni na uku kuma shine nau'in allo.

    suke 21c (12)

    P4 Diagnosis interface

    Danna maballin "diagnosis" don shigar da shafin ganewar asali. A wannan shafin, Laser ba zai fitar da haske ba.Kuna iya fitar da kai tsaye "PWM", "Laser kunna", "bawul ɗin iska" da "yawan analog" ta hanyar "sauyawa".Kwatanta ƙimar da aka gano tare da ƙimar ka'idar don yin hukunci ko aikin akwatin sarrafawa na al'ada ne.

    Kulawa da hanyoyin maye gurbin ruwan tabarau masu kariya:

    ①Kafin a yi aiki, a wanke hannunka da abin wanke hannu sannan a bushe, sannan a sake shafa hannunka da auduga da aka manna da barasa.
    ② Cire screws na murfin ruwan tabarau na kariya a wani wuri mara ƙura, cire tallafin ruwan tabarau na kariya, kare shi (wanda aka lulluɓe da takarda mai rufe fuska), sannan duba ruwan tabarau na kariya (idan akwai madaidaicin wurin ƙonewa a saman kariyar. ruwan tabarau, ya kamata a maye gurbinsa kai tsaye.)
    ③Sannan duba farar zoben hatimin ma'ajiyar wutar lantarki a ƙarƙashin ruwan tabarau mai kariya.(idan an toke zoben hatimin accumulator ko naƙasasshe, ba za a iya amfani da shi ba kuma dole ne a maye gurbinsa nan da nan.
    ④ Goge buɗe ɗakin ajiya da kuma cikin murfin ɗakin ajiya tare da ƙwallon auduga da aka tsoma a cikin barasa, da sauri shigar da tallafin madubi mai karewa a cikin ma'ajiyar madubi mai karewa, kuma kulle sukurori.

    Laser gaggawa / mai sanyaya ruwa / ƙararrawar matsa lamba

    ①Idan ƙararrawar da ke sama ta faru ba tare da amfani da siginar ƙararrawa ba, da fatan za a canza matakin ƙararrawa.
    ②Idan ƙararrawar da ke sama ta faru lokacin da ake amfani da siginar ƙararrawa, duba ko ƙararrawar kayan aikin daidai ko manyan siginar ƙararrawa an saita ba daidai ba.

    Ba a kunna allon / babu amsa lokacin dannawa

    ① allon ba ya aiki.idan mai sarrafawa yana kunne (fan yana gudana), duba ko wayar ta guda huɗu tsakanin mai sarrafawa da allon an haɗa daidai kuma ko ƙarfin lantarki na 24V na fil na farko da na huɗu na al'ada ne.
    ②Idan latsa ya kasa yayin amfani da al'ada, duba ko yawan zafin jiki ya haifar da injin gabaɗaya.
    ③Ba za a iya shigar da aikin dannawa ba , Bincika ko wayoyi masu mahimmanci guda huɗu tsakanin mai sarrafawa da allon an haɗa su daidai, kuma ko fil na biyu da na uku na al'ada ne, Duba 2.1.2 LCD na mai sarrafawa don cikakkun bayanai.
    ④ Babu amsa lokacin danna sabbin kayan aikin da aka shigar.Wataƙila sigar tsarin bai dace ba.Kawai sake goge shirin.Don katin SD, da fatan za a tambayi kamfaninmu

    Tsayar da haske kwatsam yayin sarrafawa

    Bincika ko maɓallin faɗakarwa da sauran ƙararrawa sun kasance na al'ada akan hanyar sa ido

    Uku lokaci ikon wadata wayoyi tunani na Laser waldi inji

    Lura: samar da wutar lantarki mai kashi biyu ko uku ya dogara da wutar lantarki da Laser da chiller ke buƙata, ba adadin kayan aiki ba.

    suke 21c (14)
    An sabunta wutar lantarki zuwa 3000W
    Tsabtace nisa iyaka: 150mm-300mm


  • Na baya:
  • Na gaba: